CERDDORIAETH

cerddoriaeth

200+ BANDIAU!

This Is The Kit, Gaz Coombes, Gengahr, Bill Ryder-Jones, Kate Rusby, 9Bach, Damo Suzuki (CAN), Euros Childs...
cerddoriaeth
cerddoriaeth

200+ BANDIAU!

Mae'r ŵyl yn arddangos y talent newydd gorau posib sy’n datblygu o’r genedl ochr yn ochr ag enwau sefydledig a dewis o artistiaid rhyngwladol cyffrous.
cerddoriaeth
20 Llwyfan

20 LLWYFAN!

Mae'r ŵyl yn arddangos y talent newydd gorau posib sy’n datblygu o’r genedl ochr yn ochr ag enwau sefydledig a dewis o artistiaid rhyngwladol cyffrous.
20 Llwyfan
TOCYNNAU

TOCYNNAU

Tocynnau'r ŵyl nawr ar werth!
TOCYNNAU

Gyda dros 200 o berfformiadau byw, mae’r ŵyl yn arddangos y gorau phosib o’r talent newydd sy’n datblygu o’r genedl hyd yn hyn, ochr wrth ochr ag enwau sefydledig ac amrywiaeth o artistiaid rhyngwladol cyffrous.

FOCUS Wales 2018: artistiaid gyntaf wedi gyhoeddi!

Yn gynnwys:
This Is The Kit | GAZ COOMBES | GENGAHR | Bill Ryder-Jones | Euros Childs | Jane Weaver | 9Bach | Kate Rusby | Damo Suzuki (of CAN) | Gallops | Gary Lucas (Captain Beefheart / Jeff Buckley) | Candelas | Yucatan | CaStLeS | Stella Donnelly | Chroma | Adwaith | Oblong | Danielle Lewis |
A GUY CALLED GERALD (DJ Set) | The Gentle Good gyda’r Mavron Quartet + MWY, gyda actiau fyw newydd yn dod o Awstralia, Canada, Estonia, yr Almaen, Hwngari, Iwerddon, Korea, yr Iseldiroedd, Sweden, a’r UDA!

Edrychwch ar ein amserlen 2018 YMA

Tocynnau yr wyl nawr ar werth YMA!

 


1987-


3Peat (Manitoba, Canada)


9Bach


A Guy Called Gerald (DJ set)


AAA BADBOY


Ada Lea (Quebec, Canada)


Adwaith


AF THE NAYSAYER (New Orleans, USA)


Al Moses


Aled Rheon


Alffa


Allan Yn Y Fan


Alpha Male Tea Party


AM BYTH


Andy Bellis


Andy Hickie


Ani Glass


Ap Cooper


Arlo Maverick (Alberta, Canada)


Art School Girlfriend


Atlas Bay


Baby Brave


BAHR and ANATSA (Germany)


Bardd


Ben Roberts


Bermusa


Big Thing


BILL RYDER-JONES


Blue Genes


Bogans


Bone Cult


Boniface (Manitoba, Canada)


Boy Azooga


Brook


Bryony Sier


Buzzard


C.F. Boneslum


Campfire Social


Candelas


Canshaker Pi (The Netherlands)


Cara Hammond


CaStLeS


Cecilie Anna (Norway)


Chow Mwng


Christopher Rees


Chroma


Chupa Cabra


Colonel Dax


Colonel Mustard & The Dijon 5


Connah Evans


Côr DAW


Courteous Thief


Craze The Jack


Creature of Habit


Creatures


CRY


CULL


Cy Humphreys


Cymbient


Daithí (Ireland)


Damo Suzuki (formerly of CAN)


Dan Bettridge


Dan Eds


Danielle Lewis


Danny Gruff


Darren Eedens & the Slim Pickin’s


Darren Eedens (Canada)


Dave Elwyn (Band)


David Grubb


Dead Sea (France)


Deckchair Protest


Declan O’Donovan (Yukon, Canada)


Defeatist


Delta Academy Choir


Delta Radio Band


Denuo


Derwen on Tour


Devarrow (Nova Scotia, Canada)


Dream State


DTSQ (Korea)


Early Days


Eitha Da


Ennio The Little Brother


Esme Bridie


Eugene Capper & Rhodri Brooks


EUROS CHILDS


Evander


Eve Goodman


Evrah Rose


Fears Chella


FFLOC


Gallops


Gareth Howatson


Garry Rowley


Gary Lucas (Captain Beefheart / Jeff Buckley)


Gaz Coombes


GENGAHR


George Borowski + MORA


Gid Goundrey


Gintis


Glan Aber Singers


Glove


Gogs


Gravves


HABITS


Haiku Salut


Hana2K


Hannah Willwood


Harrison Bellis


HEAL


Hello Delaware (Nova Scotia, Canada)


Hilang Child


Hillsburn (Nova Scotia, Canada)


Himalayas


Hippies Vs Ghosts


HMS Morris


Hollows


Hood Flair


Hywel Pitts


I Fight Lions


I Wear* Experiment (Estonia)


In The Endless Zanhyang We Are (Korea)


Ione Rose


Ivan Moult


Jack Found


James Macgregor


Jamie (King Tangent)


Jane Weaver


JKLMNO


John Lawrence (ex-Gorky’s Zygotic Mynci)


Karma Shake


Kate Rusby


Kela Topan


Kiani Geldard


Kidsmoke


King Tangent


Kip


Kliph Scurlock


Limerance


Little Destroyer (British Columbia, Canada)


Lizzi£ Squad


Lizzy Farrall


Lolfa Binc


Lomboy (France)


Lost Like Alice


Lucid


lucid/someperson


Lucy Mayhew


Luvia


Make-Overs (South Africa)


Mammoth Weed Wizard Bastard


Maria Arnal i Marcel Bagés (Catalonia)


Martha Phillips


Martin Carr (The Boo Radleys)


Martyn Peters


Mary Miller


Matt Nicholls (Camera)


Matthew McDaid (Catalonia)


ME and Deboe


Mechanical Owl


Megan Nash (Saskatchewan, Canada)


Mei Emrys


Meilir


MINAS


Misfit


MOJA (Japan)


Mountainface


My Name Is Ian


Names


Namsaké


National Pigeon Unity (Korea)


nêhiyawak (Alberta, Canada)


No Violet


Oblong


Olly Flavell


Orkan (Sweden)


Ortense Blue


Our Bryan


Outlet Drift (Taiwan)


Oxime


Papaver Cousins (Hungary)


Partner (Canada)


Patchwork Man


Peaness


Phalcons


Phil Watson


Quiet Marauder


Rachel K Collier


Radio Rhydd


Red Telephone


RespectfulChild (Saskatchewan, Canada)


Rival Bones


Runic


Ryan McMullan (Northern Ireland)


Seazoo


Seegulls


Sera


Shinobi Boombap


ShireFunk


Shot Of Hornets


Skellums


SOCK


Someperson


SpitBucket


Stella Donnelly (Australia)


Sundance Kid


Sustinere


Table Scraps


Tegid Rhys


The Chalk Outlines


The City Gates (Quebec, Canada)


The Columbians


The Contact High


The Fur. (Taiwan)


The Gentle Good with the Mavron Quartet


The Mexican Walking Fish


The Revolutionary Spirit


The Routines


The Tates


The Trials Of Cato


The Zephyr Bones (Catalonia)


Thea Brooks


THIS IS THE KIT


Trademark Blud


Two Year Vacation (Sweden)


Upbeat Sneakers


Vacancy


Velvet


Vince James


Virgin Kola


Vukovar


Vulgarians


Wake Island (Quebec, Canada)


Walrus (Nova Scotia, Canada)


Wermod


White Ether


Will Riding


Wylderness


Y Cledrau


Yucatan




CYSYLLTWCH Â NI - #focuswales2018

Cadwch mewn cysylltiad â phopeth sy'n ymwneud â FOCUS Wales


YMUNO â'n RHESTR BOSTIO